28 ตุลาคม 2566 – ผู้ช่วยศาสตราจารย์ชล บุนนาค ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและสนับสนุนเป้าหมายการพัฒนาที่ยั่งยืน (SDG Move) ได้รับเชิญเป็นวิทยากรบรรบายโครงการสัมมนาวิชาการ หัวข้อ “กลยุทธ์การขับเคลื่อนองค์กรทางการศึกษาสู่เป้าหมายการพัฒนาที่ยั่งยืน” ให้แก่นิสิตปริญญาโทและปริญญาเอก ภาควิชาการบริหารการศึกษา มหาวิทยาลัยบูรพา โดยมีรองศาสตราจารย์ ดร.สฎายุ ธีระวณิชตระกูล คณบดีคณะศึกษาศาสตร์ กล่าวเปิดงาน และมีผู้เข้าร่วมทั้งหมดประมาณ 100 ท่าน
![](https://www.sdgmove.com/wp-content/uploads/2023/11/image-1024x512.jpeg)
![](https://www.sdgmove.com/wp-content/uploads/2023/11/DSC_0265-1024x683.jpg)
Last Updated on พฤศจิกายน 9, 2023